Author: A***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: So niceeeee guysssss I love
Màu sắc: S27
Price: 389.000₫
| Material | Human Hair |
| Hair Color | Blond |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | S27 |
| Type | Pixie Wigs |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 200 |
| Gender | Women |
| Wigs Design | Short Wigs |
| Human Hair Origin | Indian Hair |
| Curl | Straight Hair |
| Density | Fuller |
| Human Hair Content | 100% |
| Trọng lượng tịnh | 65 g |
| Chiều dài | 5.08 cm |
| Đầu | 55-60 cm |
| SKU | sb25050847230706093 |
Brand Name: 9AM Hair
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/9AM-Hair-sc-014484431.html
Quality: 3155436 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: A***i
Date:
Review: So niceeeee guysssss I love
Màu sắc: S27
Author: M***u
Date:
Review: True to length: As depicted in photos.
Màu sắc: S27
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm